Aller au contenu

Poloñ

Jóge Wikipedia.


Wikipedia
Wikipedia
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wikipedia taxawal


Republik bu Poloñ
Raaya bu Poloñ Kóót bu aarms bu Poloñ
Barabu Poloñ ci Rooj
Barabu Poloñ ci Rooj
Dayo 312 679 km2
Gox
Way-dëkk 38 502 396 (2013) nit
Fattaay 123 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Warsaw
52° 13′ Bëj-gànnaar
     21° 00′ Penku
/ 52.217, 21
Làkku nguur-gi
Koppar Zloty
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Poloñ
Lonkoyoon bu Poloñ   

Poloñ (Republik bu Poloñ; pl: Rzeczpospolita Polska) : réew Tugal (Óróop)

Warsaw, Poloñ

Logo Commons

Xool it Wikimedia Commons