Aller au contenu

Andoor

Jóge Wikipedia.
Principat d’Andorra
Pirinsipóote bu Andoor
Raaya bu Andoor Kóót bu aarms bu Andoor
Barabu Andoor ci Rooj
Barabu Andoor ci Rooj
Dayo 468 km2
Gox
Way-dëkk 94609 nit
Fattaay nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Andorra la Vella
42° 30′ Bëj-gànnaar
     01° 31′ Penku
/ 42.5, 1.517
Làkku nguur-gi Catala
Koppar Euro
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Andoor
Lonkoyoon bu Andoor   

Andoor (Pirinsipóote bu Andoor; ca: Principat d'Andorra): réewum Tugal (Óróop)

Karmat ak delluwaay[Soppisoppi gongikuwaay bi]


Xool it[Soppisoppi gongikuwaay bi]

Logo Commons

Xool it Wikimedia Commons

Jukki yi ci lonku[Soppisoppi gongikuwaay bi]

Lëkkalekaay yu biti[Soppisoppi gongikuwaay bi]